กิจกรรมค่ายเยาวชนพัฒนาความรู้ เสริมสร้างภูมิคุ้มกัน รู้เท่าทัน การใช้สื่อสังคมออนไลน์ RT Hero Camp ถือเป็นโอกาสดีที่แสดงถึงความร่วมแรงร่วมใจในการจัดกิจกรรมที่ส่งเสริมให้นักเรียนรู้จักการใช้สื่อโซเชียลมีเดียอย่างถูกวิธี และยังเป็นพื้นที่ในการแสดงศักยภาพ เพิ่มพูนประสบการณ์ให้แก่แกนนำองค์กรหลักของนักเรียนรัตนาธิเบศร์ โดยมี ดร.พัชรี ศรีสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนาธิเบศร์ เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครู และแขกผู้มีเกียรติ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ในวันเสาร์ที่ 16 มีนาคม 2567
![19.03.2567.1101](/images/2567/03/19.03.2567.1101.png)
![19.03.2567.1102](/images/2567/03/19.03.2567.1102.png)
![19.03.2567.1103](/images/2567/03/19.03.2567.1103.png)
![19.03.2567.1104](/images/2567/03/19.03.2567.1104.png)
![19.03.2567.1105](/images/2567/03/19.03.2567.1105.png)
![19.03.2567.1106](/images/2567/03/19.03.2567.1106.png)