โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ จังหวัดนนทบุรี จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรสำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2567 โดยมี ดร.สุนีย์ สอนตระกูล ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธาน ดร.พัชรี ศรีสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนาธิเบศร์ คณะผู้บริหารและคุณครูในระดบชั้นเรียน เข้าร่วมพิธีการในครั้งนี้ด้วย
![22.03.2567.001](/images/2567/03/22.03.2567.001.png)
![22.03.2567.002](/images/2567/03/22.03.2567.002.png)
![22.03.2567.003](/images/2567/03/22.03.2567.003.png)
![22.03.2567.004](/images/2567/03/22.03.2567.004.png)
![22.03.2567.005](/images/2567/03/22.03.2567.005.png)
![22.03.2567.006](/images/2567/03/22.03.2567.006.png)
![22.03.2567.007](/images/2567/03/22.03.2567.007.png)
![22.03.2567.008](/images/2567/03/22.03.2567.008.png)
![22.03.2567.009](/images/2567/03/22.03.2567.009.png)