30 มีนาคม 2567 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ นำโดย ดร.พัชรี ศรีสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนาธิเบศร์ พร้อมด้วย นายทศพล สุวรรณราช และนางอธิชล บุญหนุน รองผู้อำนวยการ งานวิชาการ กิจการนักเรียน และงานบริหารทั่วไป รับมอบตัวนักเรียนเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารศิลาภิรม โรงเรียนรัตาธิเบศร์
![30.03.2567.001](/images/2567/03/30.03.2567.001.png)
![30.03.2567.002](/images/2567/03/30.03.2567.002.png)
![30.03.2567.003](/images/2567/03/30.03.2567.003.png)
![30.03.2567.004](/images/2567/03/30.03.2567.004.png)
![30.03.2567.005](/images/2567/03/30.03.2567.005.png)