โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ นำโดย ดร.พัชรี ศรีสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะผู้บริหารและคุณครู จัดกิจกรรมการเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ-เนตรนารี สามัญรุ่นใหญ่ ระดับชั้น ม.1-ม.2 และ ม.3 กลุ่มลูกเสือโรงเรียนรัตนาธิเบศร์ ประจำปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่ 18 - 20 มกราคม 2566 ณ ค่ายลูกเสือมวกเหล็กแคมป์ปิ้ง อำเภอมวกเหล็ก และค่ายลูกเสือรัศมีแคมป์ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
![18 20.01.2566.001](/images/2566/01/18-20.01.2566.001.png)
![18 20.01.2566.002](/images/2566/01/18-20.01.2566.002.png)
![18 20.01.2566.003](/images/2566/01/18-20.01.2566.003.png)
![18 20.01.2566.004](/images/2566/01/18-20.01.2566.004.png)
![18 20.01.2566.005](/images/2566/01/18-20.01.2566.005.png)
![18 20.01.2566.006](/images/2566/01/18-20.01.2566.006.png)
![18 20.01.2566.007](/images/2566/01/18-20.01.2566.007.png)