วันที่ 18 พฤษภาคม 2566 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ จัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่2/2566 โดย ดร.สุนีย์ สอนตระกูล ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธาน ดร.พัชรี ศรีสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนาธิเบศร์ และคณะผู้บริหาร ร่วมรับทราบผลการดำเนินงาน และให้คำแนะนำแนวทางการพัฒนาการศึกษาของโรงเรียนรัตนาธิเบศร์ ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนรัตนาธิเบศร์
![19.05.2566.01](/images/2566/05/19.05.2566.01.png)
![19.05.2566.02](/images/2566/05/19.05.2566.02.png)
![19.05.2566.03](/images/2566/05/19.05.2566.03.png)
![19.05.2566.04](/images/2566/05/19.05.2566.04.png)